KPIs SAR บุคลากร งานวิจัย เอกสารวิชาการ วิทยานิพนธ์ หลักสูตร นักศึกษา โครงการ/กิจกรรม หน่วยงาน ค้นหา เข้าระบบ  
 สารสนเทศ :
คอมพิวเตอร์ อาคารสถานที่ หน่วยประสานงานศิษย์เก่า รายงานประจำปี E-Sarabun(เดิม) E-Sarabun(ใหม่) FON Web Portal CMU E-Mail FON KM การจัดการความรู้ในองค์กร FON eMeeting

   บุคลากร
ค้นหาแบบพิเศษ
ค้นหาบุคลากร
คณะผู้บริหาร
กรรมการบริหารประจำคณะฯ
กรรมการภายในต่างๆ(มีวาระ)
กรรมการภายในต่างๆ(ไม่มีวาระ)
กรรมการภายใน มช.
กรรมการภายนอก มช.
อาจารย์สถานภาพทำงาน
ลาศึกษาต่อ
รางวัลและการยอมรับ
ค้นหาหมายเลขโทรศัพท์ภายในคณะ
   อบรม/ประชุม
การสัมมนาต่างประเทศ
การสัมมนาภายในประเทศ - อาจารย
การสัมมนาภายในประเทศ - บุคลากร
   ประชุมวิชาการ/เสนอผลงาน
ต่างประเทศ - อาจารย์
ในประเทศ - อาจารย์
ต่างประเทศ - บุคลากร
ในประเทศ - บุคลากร

   โครงสร้าง
แบ่งตามสังกัด
แบ่งตามตำแหน่ง
สายงาน
ระดับตำแหน่ง
ระดับการศึกษา
โครงสร้างอายุ
โครงสร้างอายุราชการ

   ความเชี่ยวชาญ
ความเชี่ยวชาญตามกลุ่มข้อมูล

   ข้อมูลประกอบ KQI/KPIs
อาจารย์ประจำทุกระดับ
สัดส่วนวุฒิอาจารย์
สัดส่วนตำแหน่ง


  บุคลากรคณะพยาบาลศาสตร์ หน้าแรก  ค้นหา แนะนำ  

บุคลากร - ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ


 ชื่อ-นามสกุล  ตำแหน่ง  

1.  Ms.Chiara Bethany Wuorenmaa  ผู้เชี่ยวชาญชาวต่างประเทศ 
2.  นางสาวกตัญชลี แสงรัก  พนักงานปฏิบัติงาน 
3.  นางกนกนาฎ เรืองดาว  เจ้าหน้าที่สำนักงาน 
4.  นางกมลชนก กาวิล  พนักงานปฏิบัติงาน 
5.  นายกริช ศรีธีระจิตต์  นักวิชาการคอมพิวเตอร์ ชำนาญการ 
6.  นางสาวกัญญารัตน์ จันทร์มะณี  พนักงานปฏิบัติงาน 
7.  นางสาวกานต์ แสนเสมอ  พนักงานปฏิบัติงาน 
8.  นางสาวกานต์สินี จันทร์อินทร์  พนักงานปฏิบัติงาน 
9.  นางเกศรินทร์ แก้ววงศ์  พี่เลี้ยง ส2 
10.  นายคณิน สุพรศิลป์  พนักงานปฏิบัติงาน 
11.  นายจตุรงค์ เตชะ  พนักงานบริการทั่วไป 
12.  นายจรัล ใจงาม  ช่างไฟฟ้า ช1 
13.  นายจักรภพ ธาตุสุวรรณ  พนักงานปฏิบัติงาน 
14.  นางจันทกรานต์ เบ็ญพาด  นักการเงินและบัญชี 
15.  นางจันทร์ฉาย ธงงาม  พี่เลี้ยง ส2 
16.  นางจันทร์แรม คำป๊อก  พนักงานบริการทั่วไป 
17.  นางจิตราภรณ์ ใจปวน  ครูพี่เลี้ยง ส2 
18.  นางจิราภรณ์ คุณวุฒิ  พนักงานปฏิบัติงาน 
19.  นางสาวชนิดา ต้นพิพัฒน์  นักการเงินและบัญชี 
20.  นางสาวชลลดา กองสุข  พนักงานปฏิบัติงาน 
21.  นางสาวชุติญาภัค วิเศษศรี  พนักงานปฏิบัติงาน 
22.  นางสาวณัฐริกา จุระยา  พนักงานปฏิบัติงาน 
23.  นางสาวณัฐสุดา เลิศภิญโญวงศ์  นักการเงินและบัญชี 
24.  นางดรุณี กุณฑลบุตร  พนักงานพิมพ์ ส3 
25.  นายธนวัฒน์ วงศ์ใจ  พนักงานปฏิบัติงาน 
26.  ว่าที่ร้อยตรีธนากรณ์ ทำการดี  พนักงานปฏิบัติงาน 
27.  นางสาวธัญชนก ศรีเดชะกุล  พนักงานปฏิบัติงาน 
28.  นางสาวธัญพร ก้อยชูสกุล  พนักงานปฏิบัติงาน 
29.  นางสาวธันยาภรณ์ เหลี่ยวตระกูล  พนักงานปฏิบัติงาน 
30.  นางธันวรัตน์ สร้อยนาค  ครูพี่เลี้ยง ส2 
31.  นางนงนุช ไชยยศ  นักวิชาการศึกษา ชำนาญการพิเศษ 
32.  นางสาวนงลักษณ์ เวชการ  พนักงานบริการฝีมือ ด้านวิทยาศาสตร์และการแพทย์ 
33.  นางนพวรรณ รัตนดำรงอักษร  พยาบาล 
34.  นางนภัทร์ธมณฑ์ งามวิไลรัฐ  พนักงานปฏิบัติงาน 
35.  นางสาวนฤมล ตามั่น  พนักงานบริการทั่วไป 
36.  นางสาวนารี เนโพ  พนักงานบริการทั่วไป 
37.  นายนิติพัฒน์ จันทร์ตาไชย  พนักงานบริการฝึมือ(ด้านเทคนิคและเครื่องยนต์) 
38.  นางนิภา กาฬปักษิณ  พนักงานปฏิบัติงาน 
39.  นางสาวนิภาพร แต้มมาก  พนักงานบริการทั่วไป 
40.  นายนิรันดร์ เสาวมาลย์  พนักงานบริการฝึมือ(ด้านเทคนิคและเครื่องยนต์) 
41.  นางสาวนุชนาท สุพรรณอุดม  พนักงานปฏิบัติงาน 
42.  นางเบญจพร จุฑาโรจน์  พนักงานปฏิบัติงาน 
43.  นายปฐมพงศ์ ขาวอ่อน  นักวิจัย 
44.  นางประกายมาศ เจริญอนุสรณ์  เจ้าหน้าที่สำนักงาน 
45.  นายประพัฒน์ จันต๊ะวงค์  พนักงานบริการฝึมือ(ด้านเทคนิคและเครื่องยนต์) 
46.  นายประยูร หล้ามูล  พนักงานบริการทั่วไป 
47.  นางสาวปรัชญาพร เจริญภักดี  พยาบาล 
48.  นางปราณี จิตตาดู  พนักงานบริการทั่วไป 
49.  ว่าที่ร้อยตรีปริญญา คลี่สกุล  พนักงานปฏิบัติงาน 
50.  นางสาวปรีชญากรณ์ ไชยาโส  พนักงานปฏิบัติงาน 
51.  นางปุณณภา วิริยะ  พนักงานปฏิบัติงาน 
52.  นายพชร กันทะโย  พนักงานบริการฝึมือ(ด้านเทคนิคและเครื่องยนต์) 
53.  นางสาวพรธิดา คำมงคล  นักการเงินและบัญชี 
54.  นางสาวพลอยไพลิน เจือจาน  พนักงานปฏิบัติงาน 
55.  นางสาวพิมพ์ปวีน์ เชื้อพูล  พนักงานปฏิบัติงาน 
56.  นางพิมพ์พร ทรัพย์เหม  พนักงานบริการฝีมือ ด้านวิทยาศาสตร์และการแพทย์ 
57.  นายไพชยนต์ รังสิยารมณ์  พนักงานปฏิบัติงาน 
58.  นายไพชยันต์ สุโอชมา  นักวิชาการคอมพิวเตอร์ 
59.  นายไพทูลย์ จันที  พนักงานบริการฝึมือ(ด้านเทคนิคและเครื่องยนต์) 
60.  นายภัทรพล คำหล้า  นักวิชาการคอมพิวเตอร์ 
61.  นายมนัส สิทธิเสนา  พนักงานขับรถยนต์ ส2 
62.  นางมนัสชนก ศรีธีระจิตต์  พนักงานปฏิบัติงาน 
63.  นางสาวมัณทะณี คำโพธิ์  พนักงานปฏิบัติงาน 
64.  นางมาริสา คุปตารักษ์  พนักงานปฏิบัติงาน 
65.  นางยุพิน ตามูล  พี่เลี้ยง ส2 
66.  นางเยี่ยมลักษณ์ เชื้อชูม  พี่เลี้ยง ส2 
67.  นางรัชชดา จงภักดี  พนักงานปฏิบัติงาน 
68.  นางลำจวน โล่ห์เพ็ชร  นักวิชาการพัสดุ ชำนาญการพิเศษ 
69.  นางสาววรรณกร ช่างศิลป์  พนักงานปฏิบัติงาน 
70.  นางสาววรรณพร นามคำ  พนักงานปฏิบัติงาน 
71.  นางวรากร กันทะโย  พนักงานปฏิบัติงาน 
72.  นางสาววริษา วิกะศิลป์  พนักงานปฏิบัติงาน 
73.  นายวัชรา เชิดลำ  พนักงานปฏิบัติงาน 
74.  นางสาววัชรี นาคะป่า  พนักงานปฏิบัติงาน 
75.  นางวันทนีย์ แซ่ก้วย  นักการเงินและบัญชี 
76.  นางสาววารุณี วงค์ประเสริฐ  พนักงานปฏิบัติงาน 
77.  นางวาสนา อ่ำแก้ว  ผู้ปฎิบัติงานโภชนาการ ชำนาญงาน 
78.  นายวิฑูรย์ ศรีวิลัย  พนักงานบริการทั่วไป 
79.  นางวินีรัตน์ สมโน  เจ้าหน้าที่สำนักงาน 
80.  นางสาวศรัญญา ชัยแสง  นักวิเทศสัมพันธ์ชำนาญการพิเศษ 
81.  นางสาวศรีพรรณ์ อภิมร  พนักงานบริการทั่วไป 
82.  นางศรีเพ็ญ สิงห์แก้ว  ครูพี่เลี้ยง ส2 
83.  นางสาวศิริขวัญ สัญญะวิชัย  พนักงานบริการทั่วไป 
84.  นางศุจิกา ภูมิโคกรักษ์  นักวิชาการศึกษา ชำนาญการพิเศษ 
85.  นางสาวศุภลักษณ์ พวงมาลัย  พนักงานบริการทั่วไป 
86.  นางสมจิต เกียรติวัฒนเจริญ  พยาบาล ชำนาญการ 
87.  นางสมพิศ สุพรศิลป์  เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป ชำนาญการพิเศษ 
88.  นายสมาน เสาร์แก้ว  พนักงานพิมพ์ ส3 
89.  นางสาวสังวาลย์ บุญมา  พี่เลี้ยง ส2 
90.  นางสาวสายทอง บุญเรือง  พนักงานบริการทั่วไป 
91.  นางสาวสายทอง คำป้อ  พนักงานพิมพ์ ส3 
92.  นายสุพจน์ เชี่ยวชาญ  พนักงานปฏิบัติงาน 
93.  นางสาวสุภาพรรณ ไชยวรรณ์  พนักงานปฏิบัติงาน 
94.  นางสุภารัตน์ เสมอใจ  พนักงานพิมพ์ ส3 
95.  นายสุรศักดิ์ ระฤทธิ์  พนักงานบริการฝีมือ 
96.  นางเสาวณีย์ ชาติรักษา  ครูพี่เลี้ยง ส2 
97.  นายอดุลย์ สีคำดี  เจ้าหน้าที่สำนักงาน 
98.  นางอนุรักษ์ นามวงค์  พี่เลี้ยง ส2 
99.  นางอนุสรา เลิศชนะธาดากุล  พนักงานปฏิบัติงาน ชำนาญการ 
100.  นายอภิชน สมมิตร  พนักงานปฏิบัติงาน 
101.  นางอรุณทิพย์ จันทราช  พนักงานปฏิบัติงาน 
102.  นางอัญญารัตน์ ว่องวิริยะพันธุ์  พนักงานปฏิบัติงาน 
103.  นางสาวอันติกา ชนชนะชัย  พนักงานปฏิบัติงาน 
104.  นางอัมพร เลิศคาลี  พนักงานบริการทั่วไป 
105.  นางอัมพิกา สุวรรณบุตร  พนักงานปฏิบัติงาน 
106.  นายอานนท์ จินดาธรรม  พนักงานปฏิบัติงาน 
107.  นางสาวอำภา นิมมานพิภักดิ์  พนักงานปฏิบัติงาน 
สํานักงานคณะพยาบาลศาสตร์
(107) 
กลุ่มวิชาการพยาบาลกุมารเวชศาสตร์
(13) 
กลุ่มวิชาการพยาบาลจิตเวช
(9) 
กลุ่มวิชาการพยาบาลพื้นฐาน
(8) 
กลุ่มวิชาการพยาบาลศัลยศาสตร์
(15) 
กลุ่มวิชาการพยาบาลสาธารณสุข
(15) 
กลุ่มวิชาการพยาบาลสูติศาสตร์และนรีเวชวิทยา
(19) 
กลุ่มวิชาการพยาบาลอายุรศาสตร์
(12) 
กลุ่มวิชาบริหารการพยาบาล
(8) 
ศูนย์บริการพยาบาล
(11) 
ศูนย์ความเป็นเลิศทางการพยาบาล
(1) 

หน้าแรก  ค้นหา แนะนำ  

   
ระบบสารสนเทศนี้ได้รับความเอื้อเฟื้อจาก คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
http://www.nurse.cmu.ac.th